Sáng ngày 26/7/22 tại văn phòng TW Hội Nước sạch và Môi trường Việt Nam có buổi đón tiếp đoàn đại biểu Liên Hiệp Hội KHKTVN do TS. Phan Xuân Dũng- bí thư Đảng đoàn, Chủ tịch cùng lãnh đạo Liên hiệp hội , Trưởng các Phòng ban đã đến thăm, làm việc. Chủ trì buổi đón tiếp có TS. Nguyễn Linh Ngọc - Chủ tịch và ban lãnh đạo Hội.
Sáng ngày 26/7/22 tại văn phòng TW Hội Nước sạch và Môi trường Việt Nam có buổi đón tiếp đoàn đại biểu Liên Hiệp Hội KHKTVN do TS. Phan Xuân Dũng- bí thư Đảng đoàn, Chủ tịch cùng lãnh đạo Liên hiệp hội , Trưởng các Phòng ban đã đến thăm, làm việc. Chủ trì buổi đón tiếp có TS. Nguyễn Linh Ngọc - Chủ tịch và ban lãnh đạo Hội. Cùng tham dự buổi làm việc có Ông Nguyễn Đức Thắng- Phó chủ tịch Hội, Chủ tịch HĐQL Quỹ WEF VN. Buổi làm việc đã thành công tốt đẹp.
![](https://wef.org.vn/uploads/news/a01e763b3ca7fef9a7b6.jpg)
![](https://wef.org.vn/uploads/news/c83f691d2381e1dfb890.jpg)